ในนามตัวแทนนักศึกษาหลักสูตรการจัดการนวัตกรรมเชิงบูรณาการ (MII Program) GMI KMUTT
“ขอขอบคุณทาง Phyathai-Paolo Innovation Lab (PIL) สำหรับโอกาสในการเยี่ยมชม การได้เข้าร่วมอภิปรายครั้งนี้ ให้ความรู้และประสบการณ์อย่างมาก โดยเฉพาะช่วงคำถามในการบริหารจัดการนวัตกรรมในองค์กรจากผู้ที่มีประสบการณ์จริง ที่ได้เห็นมุมมองทั้งจากการบริหาร การทำงานของแต่ละทีมและการสื่อสารในองค์กร นักศึกษาจะนำสิ่งที่ได้ไปประยุกต์ใช้ให้เข้ากับประสบการณ์ของตนเอง ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เสียสละเวลามาให้ค่ะ”
สนใจหลักสูตรการจัดการนวัตกรรมเชิงบูรณาการ (MII Program)
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
(02) 470-9781, 084-676-5885
LINE : @GMIKMUTT