เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม 2567 ผศ. ดร.วรพจน์ อังกสิทธิ์ คณบดีบัณฑิตวิทยาลัยการจัดการและนวัตกรรม พร้อมด้วย ผศ. ดร.มงคล อัศวดิลกฤทธิ์ รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและสื่อสารองค์กร และคุณธนัญชนก พุ่มพวง รักษาการเลขานุการฯ ร่วมแสดงความยินดีกับ รศ. ดร.ทวิช พูลเงิน ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มจธ. พร้อมหารือความร่วมมือทางวิชาการร่วมกันระหว่างคณะวิศวกรรมศาสตร์ และบัณฑิตวิทยาลัยการจัดการและนวัตกรรม (GMI)